அமோகமான வியாபாரம் – பொலிசாரிடம் வசமாக சிக்கிக்கொண்ட பெண்கள்- முல்லைத்தீவில் சம்பவம்….!

இலங்கை வடபகுதியில் சட்டவிரோத செயற்பாடுகள் மீண்டும் தலைதூக்கியுள்ள நிலையில் பெண்களும் இச் செயலில் ஈடுபடுகின்றமை அடிக்கடி நிகழ்கின்றது. போதைப் பொருள் கடத்தல் முதல் கசிப்பு வியாபாரம் வரையிலும் பெண்களும் ஈடுபடும் நிலை சமூகசீரழிவுக்கு காரணமாக அமைகின்றது. புதுக்குடியிருப்பு 10 ஆம் வட்டாரத்தில் நடைபெறும் சட்டவிரோத கசிப்பு உற்பத்தி பற்றி அறிந்து நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டிருந்த புதுக்குடியிருப்பு பொலிசார்

பேஸ்புக்கில் நமது பக்கத்தினை Like செய்யலாமே!!

சந்தேகத்துக்கிடமாக மோட்டார் சைக்கிளில் பயணம் செய்ய பெண்ணைச் சோதனையிட்டபோது சிறு பொலித்தீன் பைகளில் கட்டப்பட்ட பல கசிப்புப் பாக்கெட்டுக்களை அவரது மோட்டார் சைக்கிளிலிருந்து மீட்டெடுத்துள்ளனர். குறித்த பெண்ணும் பொலிசாரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

அவரிடம் பெற்ற தகவலின் அடிப்படையில் வீடு ஒன்றை சோதனையிட்ட போது அங்கும் பல கொள்கலன்களில் கசிப்பு விற்பனைக்கு வைத்திருந்தமை கண்டறியப்பட்டது. அவ் வீட்டில் கசிப்பு விற்ற பெண்ணும் பொலிசாரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

IOS / Apple Device இல் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் புரட்சி வானொலி கேட்கனுமா? இங்கே க்ளிக் செய்து நமது அப்ளிக்கேசனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள், ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!