காஜல் பசுபதி “ஐட்டம்” இதற்கு நீங்கள் சொல்லும் பதில் என்ன மக்களே..?பார்த்து கருத்து பகிருங்கள்…!

காஜல் பசுபதி சிறந்த தொகுப்பாளியாக அறிமுகமானார். அவரை ஆம்புள குரல் என கிண்டல் செய்தோம், எதையும் நேருக்கு நேராக பேசினார் குடிகாரி என்றோம். திரைப்படங்களில் தில்லான பாத்திரங்களில் நடித்தார் ரவுடி பெண் என்றோம். ஒரு பாடல்களில் நடித்தார் ஐட்டம் என்கிறோம். இது சரியா?
கணவர் இரண்டு குழந்தைகளுடன் விட்டுவிட்டு சென்றுவிட சமூகத்துடன் போராடி இரண்டு குழந்தைகளை வளர்க்கும் பெண். அவ்வளவு தான் காஜல். தற்போது டுவிட்டர் பக்கத்தில் பதிவுகளை இட்டுவரும் காஜல் பசுபதியிடம் ஒருவர்..

பேஸ்புக்கில் நமது பக்கத்தினை Like செய்யலாமே!!

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Southradios இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக ஒரே அப்ளிக்கேசனில்!!
IOS / Apple Device இல் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் புரட்சி வானொலி கேட்கனுமா? இங்கே க்ளிக் செய்து நமது அப்ளிக்கேசனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள், ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக

நீங்கள் தொகுப்பாளினியாக இருந்தீர்கள், பின்பு நடிகையாக இருந்தீர்கள், இப்போ ஐட்டமாக இருக்கிறீர்கள் இனி..? என கேட்டுள்ளார். அதற்கு காஜல் பசுபதி “நீங்கள் செய்வதை ஏன் எனக்கு சொல்கிறீர்கள் என பதில் கொடுத்துள்ளார்” சினிமா நடிகைகள் அப்படி ஆடை அணிகிறார்கள், உடம்பு தெரியுது ,ஐட்டம், என விமர்சனம் செய்யும் எவரும் நாட்டை சுரண்டும் எவரையும் கேட்பதில்லை, முதலில் நாம் திருந்துவோம் பின் மற்றவர்களை திருத்துவோம்..!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!