ஐ.பி.எல் போடிகளை ஒளிபரப்ப பாகிஸ்தானில் தடை…!

உலகெங்கும் இருக்கும் கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் ஆவலோடு எதிர்பார்த்திருக்கும் ஐ.பி.எல் போட்டிகள் சென்னை சேப்பாக்கம் மைதானத்தில் இன்று ஆரம்பமாகின்றன. இந்நிலையில் இப் போட்களை நேரடி ஒளிபரப்புச் செய்வதற்கு பாகிஸ்தான் தொலைக்காட்சிகளுக்கு பாகிஸ்தான் அரசாங்கம் தடை விதித்துள்ளது. இன்று தொடங்கும் 12 ஆவது ஐ.பி.எல் போட்டிகளில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ்- ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் – பெங்களூர் அணிகள் மோதுகின்றன.

பேஸ்புக்கில் நமது பக்கத்தினை Like செய்யலாமே!!

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Southradios இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக ஒரே அப்ளிக்கேசனில்!!

பாகிஸ்தானில் போட்டிகள் ஒளிபரப்பப்படுவதற்கு தடை விதிக்கப்பட்டது குறித்து அந் நாட்டின் ஒளிபரப்புத்துறை அமைச்சர் குறிப்பிடும்போது, பாகிஸ்தான் சுப்பர் லீக் தொடரில் பாகிஸ்தான் வீரர்கள் விளையாடியபோது அதனை ஒளிபரப்ப இந்திய ஒளிபரப்பு நிறுவனம் மறுத்துவிட்டதால், நாமும் பதிலுக்கு ஐ.பி.எல் போட்டிகள் ஒளிபரப்ப தடை விதித்திருக்கின்றோம் என்று தெரிவித்திருக்கின்றார்.

எனினும் அரசியலையும் விளையாட்டையும் தனித்தனியாகப் பார்க்கவே பாகிஸ்தான் விரும்புவதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்திருக்கின்றார்.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!