காதலெனும் பெயரால் சினிமா பிரபலத்தால் கர்ப்பமாக்கப்பட்டு மர்ம மரணமடைந்த நடிகை ஷோபா. இத்தனை கொடூரமா.?

நடிகை ஷோபா, இந்த பெயரை கேட்டாலே அன்றைய இளைஞர்கள் இன்றை எம் அப்பாக்கள் அய்யோ அய்யோ தெறி பொண்ணுடா என்று பாட ஆரம்பித்து விடுவார்கள். அன்று தன்னுடைய அழகினாலும் நடிப்பினாலும் சிறியோர் முதல் பெரியோர் வரை கட்டிப் போட்டிருந்தார். தங்கள் விட்டுப் பெண்ணாக நடிப்பு ராணியாக அன்று ஒவ்வோர் வீட்டிலும் கொண்டாடப்பட்ட ஷோபாவை திரையில் தோன்ற வைத்தவர் யார் என்றால் ஒளிப்பதிவு மேதை பாலுமகேந்திரா தான். ரஜினி கமலஹாசன் என அன்று முன்னணியில் இருந்த அத்தனை நடிகர்களோடும் கலக்கியவர் ஷோபா தான்.

பேஸ்புக்கில் நமது பக்கத்தினை Like செய்யலாமே!!

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Southradios இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக ஒரே அப்ளிக்கேசனில்!!
IOS / Apple Device இல் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் புரட்சி வானொலி கேட்கனுமா? இங்கே க்ளிக் செய்து நமது அப்ளிக்கேசனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள், ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக

ஆண்கள் என்னங்க இன்று ஹீரோயின்ஸ திரையில் கண்டாலே முகம் சுழிக்கும் பெண்கள் அன்று நடிகை சோபாவின் மீது பைத்தியமாக இருந்தார்கள். திரைப்படங்களில் ஷோபா அழும் போது பல வீடுகளில் பெண்கள் உணவு கூட செய்யாது இருந்திருக்கின்றார்கள். அந்த அளவிற்கு ஷோபா ஒவ்வொரு வீட்டிலும் இடம் பிடித்திருந்தார்.அதான் சொல்லுவாங்களே..நல்லவர்களுக்குள்ளும் ஒரு தீய குணம் துளிர்விடும் என்று.

அப்படி ஷோபாவின் மனதில் துளிர்விட்டது தான் காதல். அதுவும் அவரது குரு பாலுமகேந்திரா மீது. சில வருடங்கள் ஒன்றாக சுற்றுவது அதிக அன்பு,நெருக்கம் என இருந்த இருவரையும் பார்த்த மக்கள் இருவரும் காதலிப்பதாக கூறிவந்தனர். ஆனால் திடீரென ஒரு நாள் “பொன்னகரம்” திரைப்படத்தின் பின் ஷோபா அமைதியானார். திரைப்பட வாய்ப்புகளை தட்டிக் கழித்து அமைதியை விரும்பினாராம்.

ஒரிரு மாதங்களின் பின் திடீரென பாலுமகேந்திரா வை சந்தித்த ஷோபா நீண்ட நேரம் பேசிக்கொண்டிருந்து இருக்கின்றார். இரவு 8 மணியளவில் இருவருக்கும் இடையில் சண்டை ஏற்பட்டுள்ளது. அதன் பின் பிரிந்துசென்ற ஷோபா 11 மணியளவில் தூக்கில் தொங்கியுள்ளார்.இது பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது மட்டும் இன்றி ஷோபா கர்ப்பமாக இருந்திருக்கலாம் என்று கூறப்பட்டது. அப்படியே மூடி மறைத்து ஷோபாவின் மரணத்தையும் மர்ம மரணமாக்கினார்கள்..!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!