மதமாற்றம் – கட்டாயத் திருமணம் – நீதிமன்றை நாடியுள்ள 13, 15 வயது இந்துச் சிறுமிகள்

75 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட இந்துக்கள் வசிக்கும் பாகிஸ்தானில் 20ற்கும் ஆமற்பட்ட கட்டாயத் திருமணங்கள் நடைபெறுவதாகத் தெரிவிக்கப்படுகின்றது. இந்நிலையில் ரவீனா , ரீனா என்ற இரண்டு சிறுமிகள் கடத்திச் செல்லப்பட்டு மதம் மாற்றப்பட்டு கட்டாயத் திருணமம் செய்து வைக்கப்படும் காணொளி ஒன்று இணையத்தில் வலம் வந்திருந்த நிலையில் இந்திய வெளியுறவுத் துறை அமைச்சர் சுஷ்மா ஸ்வராஜ் பாகிஸ்தானில் உள்ள இந்தியத் தூதருக்கு குறித்த வீடியோவை இணைத்து அச் சம்பவம் குறித்து உடனடியாக அறிக்கை ஒன்றை அனுப்பி வைக்குமாறு கேட்டுக்கொண்டார்.

பேஸ்புக்கில் நமது பக்கத்தினை Like செய்யலாமே!!

பாகிஸ்தான் பிரதமர் இம்ரான் கானும் இச்சம்பவம் குறித்து விசாரணைக்கு உத்தரவிட்டதோடு, உடனடியாக அச்சிறுமிகளை மீட்பதற்கான நடவடிக்கைகளை எடுக்குமாறும் உத்தரவிட்டிருந்தார். இந்நிலையில் குறித்த சிறுமிகள் மீட்கப்பட்டதோடு அவர்களைத் திருமணம் செய்◌தவர்களும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

குறித்த சிறுமிகளின் தந்தை பொலிஸ’ நிலைய வாசலில் கதறியழும் வீடியோவும் இணையத்தில் அதிகமாகப் பகிரப்பட்டிருந்தது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!