மியன்மாரில் இருந்து கடத்தப்படும் பெண்களுக்கு சீனாவில் நடக்கும் கொடூரம் – மனித உரிமைகள் கண்காணிப்புக் குழுவின் அதிர்ச்சித் தகவல்…

சீனாவின் இறுக்கமான நடைமுறையாலும் பெண் பிள்ளைகளைப் பெறுவோர் வீதம் குறைவடைந்தமையாலும் அங்கு ஆண்களுக்கு பொருத்தமான துணையைத் தேர்ந்த்தெடுக்க முடியாத நிலைமை ஏற்பட்டது. இதனால் ஆண்களுக்கு வாழ்க்கைத் துறையாக மியன்மாரிலிருந்து சிறுமிகள் கடத்தி வரப்பட்டு கட்டாயத் திருமணம் செய்து வைக்கப்படுவதாக அண்மையில் செய்திகள் வெளியாகியிருந்தது. இந் நிலையில் மியன்மாரிலிருந்து தொழில் வாய்ப்பு பெற்றுத் தருவதாக கூறி அழைத்து வரப்படும் பெண்கள் சீனாவில் பாலியல் அடிமைகளாக்கப்பட்டு கொடுமைப்படுத்தப்படுவதாகத் தெரிவித்துள்ளத, மனித உரிமைகள் கண்காணிப்புக் குழு.

பேஸ்புக்கில் நமது பக்கத்தினை Like செய்யலாமே!!

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Southradios இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக ஒரே அப்ளிக்கேசனில்!!

குழந்தை பெற்றுக் கொள்ளும் வரை அவர்கள் பாலியல் துஸ்பிரயோகத்திற்கு தினமும் உட்படுத்தப்படுவதாகவும் தயான பின்னர் அப் பெண்களுக்கு இரண்டு சந்தர்ப்பம் வழங்கப்படுவதாகவும் தெரிவிக்கப்படுகின்றது. அதாவது அவர்கள் விரும்பினால் தமது குழந்தையை கணவனிடம் கொடுத்துவிட்டு தமது நாட்டிற்கு செல்லமுடியும். அல்லது தொடர்ந்தும் அவருடன் அடிமையாக இருந்து கொள்ளலாம்..

IOS / Apple Device இல் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் புரட்சி வானொலி கேட்கனுமா? இங்கே க்ளிக் செய்து நமது அப்ளிக்கேசனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள், ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக
இக் கொடூரங்கள் பற்றி தகவல்கள் முழுமையாக வெளிவராத நிலையிலும் வறுமையின் காரணமாகவும் இன்றும் மியன்மாரிலிருந்து பெண்கள் சீனாவுக்கு பயணமாகி அங்கு தமது வாழ்வைச் சீரழித்துக்கொள்ளும் நிலை தொடர்ந்துகொண்டே இருக்கின்றது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!