கடலலையுடன் புகைப்படம் எடுக்க நினைத்த பெண் கடல் அலையுடனே சென்ற சம்பவம்….( வீடியோ)

இந்தோனேசியாவில் பெண்ணொருவர் கடற்கரையில் நின்று புகைப்படம் எடுக்கும் போது அங்கு வந்த இராட்சத அலையால் இழுத்துச் செல்லப்பட்ட சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.பாலிதீவில் அமைந்துள்ள நுசா லெம்பொங்கனில் இருக்கும் கடற்கரையில், புகைப்படம் எடுப்பதற்கு போஸ் கொடுத்துக் கொண்டிருக்கும் போது பின்னால் வந்த ராட்சத அலை அங்கிருந்தவர்கள் சொல்வதற்கு முன் அவரை அடித்துச் சென்றுள்ளது.அதற்குள் உறவினர் ஒருவர்,

பேஸ்புக்கில் நமது பக்கத்தினை Like செய்யலாமே!!

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Southradios இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக ஒரே அப்ளிக்கேசனில்!!

நீந்திச் சென்று கடலில் தத்தளித்துக் கொண்டிருந்த யுவதியைக் காப்பாற்றியுள்ளார்.அவரிற்கு சிறிய அளவிலான உரசல் காயங்கள் ஏற்பட்டிருப்பதாக செய்திகள் தெரிவிக்கின்றனர்.இந்தப் பெண்ணைப் பார்த்த சிலர்

IOS / Apple Device இல் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் புரட்சி வானொலி கேட்கனுமா? இங்கே க்ளிக் செய்து நமது அப்ளிக்கேசனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள், ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக

கடலலைக்கு பின் நின்று புகைப்படம் எடுப்பது எத்தகைய ஆபத்தானது என உணர வேண்டும் எனவும் அதைவிட புகைப்படம் எடுக்க நினைப்பவர்கள் இப் பெண் அலையில் செல்வதைப் பார்த்தால் புகைப்படம் எடுக்க நினைக்க மாட்டார்கள். பெண்ணை அலை அடித்துச் செல்லும் காட்சி வைரலாகி வருகின்றது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!