இலங்கைச் சிறுவர்களுக்கு ஜனாதிபதி வழங்கிய இனிப்பான செய்தி…!

இலங்கையில் பெற்றோர்களால் சிறுவர்கள் மீது திணிக்கப்படும் பரீட்சையாகப் பார்க்கப்படும் தரம் 5 புலமைப் பரிசில் பரீட்சையானது இரத்துச் செய்யப்படுவதற்குத் தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளதாக இலங்கை ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன தெரிவித்திருக்கின்றார். பல்வேறு விமர்சனங்களுக்கு உட்படுத்தப்பட்டு வந்துள்ள தரம் 5 பரீட்சை சிறுவர்களுக்கு உள ரீதியான பாதிப்பை ஏற்படுத்துகின்றது என பல தடவைகள் சுட்டிக் காட்டப்பட்டு வந்துள்ள போதிலும் பல தடவைகள் நிறுத்தப்படுவதாக அறிவிக்கப்பட்ட போதிலும் இன்றுவரை நடைமுறையில் உள்ளதென்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

பேஸ்புக்கில் நமது பக்கத்தினை Like செய்யலாமே!!

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Southradios இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக ஒரே அப்ளிக்கேசனில்!!

பொலனறுவை றோயல் கல்லூரியில் இடம்பெற்ற நிகழ்வு ஒன்றில் கலந்துகொண்டு உரையாற்றும் போதே ஜனாதிபதி இத் தகவலை வெளியிட்டுள்ளார். நீண்டகால ஆலோசனையில் பேரில் இம் முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

IOS / Apple Device இல் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் புரட்சி வானொலி கேட்கனுமா? இங்கே க்ளிக் செய்து நமது அப்ளிக்கேசனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள், ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக

நடைமுறையிலுள்ள தரம் 5 புலமைப் பரிசில் பரீட்சையால் பெற்றோர்கள் தங்கள் பிள்ளைகளுக்கு மிகவும் மன அழுத்தத்தை ஏற்படுத்துகின்றனர். விளையாட வேண்டிய வயதில் பரீட்சை என அவர்களை கொடுமைப்படுத்துகின்றனர். இதனால் பரீட்சையில் சித்தியடையும் மாணவர்கள் கூட அடுத்த வகுப்புகளில் அவ்வளவாக பிரகாசிப்பதில்லை என்றும் கூறப்படுகின்றது.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களுக்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!