அரிசியை சில நாட்கள் வைத்திருந்தாலே வண்டுகள், புழுக்கள், போன்றவை வந்துவிடுகிறதா? அட கவலையை விடுங்க இனி இதை செய்யுங்கள்..!

ட்டில் இருக்கும் உணவு பொருட்களில் அரிசியை பாதுகாப்பது தான் மிகவும் கடினமான ஒன்றாகும். அதாவது மற்றைய உணவு பொருட்களை குளிர்சாதன பெட்டியில் சரி வைத்து பாதுகாக்க முடியும். ஆனால் அரிசியை எதுவும் செய்ய முடியாது. அரிசி அதிகம் வாங்கியோ அல்லது விளைச்சலில் கிடைத்ததை சேமித்தோ வைக்க முடியாது. ஒரு வித வண்டுகள் அரிசியை மொய்த்துவிடும். அல்லது புழுக்கள், அல்லது எறும்பு என அரிசியை எடுக்க முடியாமல் செய்துவிடும். இதற்கு இலகுவான தீர்வினை தான் இன்று பார்க்கப் போகிறோம்.!

உங்கள் வீட்டில் அதிக அளவில் அரிசி வாங்கியிருந்தால் பாத்திரம் ஒன்றில் கொட்டி சேமிக்க வேண்டும். பாத்திரத்தில் அரிசி சேமிக்கும் போது செய்ய வேண்டிய விடயங்களை பகிர்ந்து கொள்கிறோம். பச்சை கற்பூரம் உங்களிடம் இருந்தால் இல்லாவிட்டால் நர்மல் கற்பூரம் எடுத்துக் கொள்ளுங்கள், அதனை வெள்ளை துணியில் கட்டி அரிசியின் நடுவில் வைத்து விடுங்கள்.

பேஸ்புக்கில் நமது பக்கத்தினை Like செய்யலாமே!!

எறும்பு, வண்டுகள் வரவே வராது. கராம்பு வீட்டில் இருந்தால் அரிசி பாத்திரத்தில் 5 ஆறு போட்டு விடுங்கள் அந்த பல மாதங்கள் அரிசியை பாதுகாக்கலாம்.!அடுத்து வேப்பம் இலைகளை காயவைத்து அரிசியில் போட்டு வைத்தால் வண்டுகள் வராது, காய்ந்த மிளகாய்களை அரிசியில் போட்டால் நிச்சயம் வண்டு வராது, அதே போல் புதினா இலைகளை அரிசியில் போட்டு வைத்தாலும் வண்டுகள் வராது..என்ன பிரண்ட்ஸ் இந்த டிப்ஸ் பிடிச்சிருக்கா? பிடித்தால் பகிருங்களேன்..

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!