பெண்களின் பின் பக்கம் அசிங்கமாக இருக்கும் சதையை அசால்ட்டாக குறைக்கலாம்..? எப்படி தெரியுமா ? படியுங்கள்..!

அழகு” இதை விரும்பாதவர்கள் யார் தான் இருக்கின்றார்கள். குறிப்பாக பெண்கள். ஆனால் பெண்களுக்கு தான் அழகாக இருப்பதற்கு தடங்கல் வருகிறது. உடல் எடை அதிகரிப்பு, தொப்பை, இதனுடன் பின் பக்க சதை. பெண்களை அதிகம் அசிங்க படுத்துவது பின் பக்க சதை தான். எந்த ஒரு உடையும் அணிய முடியாமல் தடை போட பின் பக்க சதை மற்றும் தொப்பையால் மட்டுமே முடியும். மார்டன் ஆடைகள் அணியும் போது பின் சதை இருந்தால் அசிங்கமாக காட்டிவிடும். இதற்கு தீர்வு என்ன? மருந்து மாத்திரைகளால் இதனை சரி செய்ய முடியாது. இதற்கு இருக்கும் ஒரே தீர்வு உடற்பயிற்சி தான். இதற்காக சில உடற்பயிற்சி இருக்கின்றது.

அவற்றை இப்போது நாம் பார்க்கலாம்..! “குந்து பயிற்சி ” கால்கள் இரண்டையும் நெருக்கமாக வைத்துக் கொண்டு நேராக நிற்க வேண்டும். பின் கைகள் இரண்டையும் முன் நீட்டிய படி இருந்து எழுதல் வேண்டும். ஆகக் குறைந்தது 15 முறை இருந்து எழும்ப வேண்டும்.. இப்படி ஒவ்வொரு நாளும் காலையில் 15 முறை செய்து வர பின் பக்க சதை குறையும்.

அடுத்து “படி ஏறு பயிற்சி” (step’s ups ) இது சாதாரண பயிற்சி தான் படிகளில் ஏறி இறங்க வேண்டும். ஆக குறந்தது 15 படிகளில் 20 தொடக்கம் 25 முறை ஏறி இறங்க வேண்டும். காலையில் இதனை செய்து வந்தால் பின் பக்க சதை சீக்கிறமே குறைந்துவிடும். அடுத்து மிகவும் இலகுவான பயிற்சி “தோப்புக்கரணம்” ஒவ்வொரு நாளும் காலையில் எழுந்து 30 தொடக்கம் 50 வரை தோப்புக்கரணம் போட்டாலே போதும்.

பின் பக்க சதை கரைவதோடு தொப்பையும் குறைந்துவிடும். இவை அனைத்துமே சாதாரண உடற்பயிற்சி முறைகள் தான். இப்படி செய்வதன் மூலம் உடல் ஆரோக்கியமாக இருப்பதும் தேவையற்ற கெட்ட கொழுப்புகளும் கரைந்து விடுகிறது… என்ன பிரண்ட்ஸ் இந்த டிப்ஸ் பிடிச்சிருக்கா? நண்பர்களுடன் பகிர்ந்துகொள்ளுங்கள்..!

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!