வாழைப்பழ தோலை இனி வீசாதீர்கள்.! இது ஒரு அற்புத மருந்து.. அதிகம் பகிருங்கள்….!

வாழைப்பழம் யாருக்கு பிடிக்காது சொல்லுங்கள்.? எல்லோருமே வாழைப்பழம் என்றதும் யம்மீ… என கூறுவது அதில் உள்ள சக்தி தெரிந்து மட்டும் அல்ல அதன் சுவைக்காகவும் தான். வாழை பல வகைகளில் இருந்தாலும் பயன்கள் அனைத்திலும் அதிகம் தான். ஏழைகளின் தோழன் என்றழைக்கப்படும் வாழைப்பழத்தை பொதுவாக நாம் உள்ளே இருக்கும் சதையை சாப்பிட்டு விட்டு தோலை வீசி விடுவோம். ஆனால் வாழைப்பழ தோலில் எவ்வளவு நன்மைகள் இருக்கு தெரியுமா? வாங்க பார்க்கலாம். நாம் உண்ணும் உணவுகள் அனைத்தும் எமது உடலுக்கு ஏற்றுக் கொள்வதில்லை அப்படி சில நேரங்களில் எடுத்துக் கொள்ளும் உணவால்..

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Southradios இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக ஒரே அப்ளிக்கேசனில்!!
IOS / Apple Device இல் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் புரட்சி வானொலி கேட்கனுமா? இங்கே க்ளிக் செய்து நமது அப்ளிக்கேசனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள், ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக

உடலில் அலர்ஜி என்று சொல்லப்படுகின்ற வீக்கம் ஏற்படும் அத்துடன் அரிப்பும் ஏற்படும். இதற்கு தீர்வாக வாழைப்பழ தோல் இருக்கிறது. வாழைப்பழ தோலை அரிப்பு ஏற்படும் இடங்களில் நன்றாக தேயுங்கள். நொடியில் வீக்கம் குறைவதுடன் அறிப்பும் உடனடியாக நின்றுவிடும்.!கால்களில் முள் குத்திவிட்டால் சிலர் ஊசியை போட்டு குடைந்து புண்ணாக்கி கொள்வார்கள்.

சிலர் என்ன என்னவோ எல்லாம் செய்வார்கள். இதற்காக அவ்வளவு கஸ்ட பட தேவையே இல்லை. வாழைப்பழ தோலை எடுத்து முள் குத்திய இடத்தில் மெதுவாக தேய்த்து விடுங்கள். அதன் பின் முள் குத்திய இடத்தின் அருகில் விரல்களால் அழுத்தம் கொடுங்கள் இப்போது முள் இலகுவாக வெளியே வந்துவிடும்.

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!