காதலித்து திருமணம் செய்த பெண்ணுக்கு ஊர் மக்கள் மத்தியில் கொடுக்கப் பட்ட கேவலமான தண்டனை..! வீடியோ இணைப்பு.!

மனிதர்களை மனிதர்களாக மதிக்க வேண்டியது கடமையாகும் ஆனால் இப்போது மனிதம் முற்றிலும் மிருகமாக மாறிவிட்டது, எங்கு பார்த்தாலும் கொலை கொள்ளை என தொடர்ந்துகொண்டே இருக்கிறது.அது மட்டும் இன்றி பெண்கள் மீதான தாக்குதல்களும் அதிகரித்துள்ளது. அது போன்ற ஒரு கொடூர சம்பவம் மத்திய பிரதேஷ் ஜபுவா மாவட்டத்தில் உள்ள தேவிகார் கிராமத்தில் இடம்பெற்றுள்ளது. இளம் பெண் ஒருவர் வேற்று சாதியை சார்ந்த இளைஞர் ஒருவரை காதலித்து வந்துள்ளார். இந்த காதலை ஊரார் எதிர்த்துள்ளனர். வேறு சாதி இளைஞர்களை திருமணம் செய்ய கூடாது என்ற சட்டம் ஊரில் இருந்துள்ளது.

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Southradios இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக ஒரே அப்ளிக்கேசனில்!!
IOS / Apple Device இல் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் புரட்சி வானொலி கேட்கனுமா? இங்கே க்ளிக் செய்து நமது அப்ளிக்கேசனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள், ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

ஆனாலும் எதிர்ப்பை மீறி குறித்த பெண் திருமணம் செய்துள்ளார். கிராமத்தைவிட்டு ஒதுங்கி இருந்த போது கிராமத்தவர்கள் கூட்டிவந்து பெண்ணுக்கு வித்தியாசமான தண்டனையை கொடுத்துள்ளனர்.அதாவது குறித்த பெண் தனது கணவரை தோளில் சுமந்துகொண்டு வெறும் காலில் நடக்க வேண்டும். அதுவும் சூடான தரையில். தனது கணவனை தோளில் சுமந்த படி துடித்து பெண் நடந்து கொண்டிருக்க ஊரார்கள் ஆடி பாடி சென்றுள்ளனர். நடக்க முடியாமல் தடுமாறிய போது இளைஞர்கள் கேவலமாக திட்டியுள்ளனர். இந்த வீடியோ வைரலானதை தொடர்ந்து பெண்ணை கொடுமை படுத்திய இருவரை பொலீஸார் கைது செய்துள்ளனர்..!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!