உயிரை பறிக்கும் மாரடைப்பு (ஹார்ட் அட்டாக்) க்கு உடனடி தீர்வு..! வரும் முன் காப்போம்..! அதிகம் பகிருங்கள்..!

இன்றைய காலத்தில் மக்களை அதிகம் தாக்கும் நோய்களில் மாரடைப்பும் ஒன்று. வரும் முன் காப்பது சிறப்பு என்பார்கள். அதனால் ஆரோக்கியமானவர்கள் கூட இதனை சாப்பிடலாம். என்ன என்ன நோய்க்கு இந்த மருந்து தீர்வாகிறது என்பதை முதலில் பார்க்கலாம். உயர் இரத்த அழுத்தம், மாரடைப்புக்கு முக்கிய காரணம் இந்த உயர் இரத்த அழுத்தம் தான். உயர் இரத்த அழுத்தத்தை கட்டு படுத்துகிறது, அடுத்து சிறு நீர் கற்களை கரைத்து சிறு நீர் சம்மந்தப் பட்ட நோய்களுக்கு தீர்வாகிறது. புற்று நோய். புற்று நோய் வரமல் தடுக்கிறது அத்துடன் புற்று நோய் வந்தவர்கள் இதனை எடுத்துக் கொண்டால் புற்று நோய் பரவுவதை தடை செய்து விடுகிறது.

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Southradios இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக ஒரே அப்ளிக்கேசனில்!!
IOS / Apple Device இல் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் புரட்சி வானொலி கேட்கனுமா? இங்கே க்ளிக் செய்து நமது அப்ளிக்கேசனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள், ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக

அடுத்து இரத்தத்தை சுத்தப் படுத்துகிறது. மலச்சிக்கல் பிரச்சனைக்கு உடனடி தீர்வு தருகிறது. அட இத்தனை நோய்களுக்கு ஒரே பவுடர் தீர்வாகிறதா?என்று ஆச்சர்ய படுகின்றீர்களா? உண்மை தான் நீங்களே பாருங்கள்.!
ஓமேகா3 நிறைந்த ஆளி விதைகள் தான் இத்தனை நோய்களை தீர்க்கிறது. கடையில் ஆளி விதைகளை வாங்கி அரைத்து தூளாக்கி எடுத்து வைத்துக் கொள்ளுங்கள்.

காலையில் அல்லது பகலில் தண்ணீரில் அல்லது பல ஜூஸ், தயிர், இப்படி ஏதேனும் ஒன்றில் இரண்டு கரண்டி ஆளி விதை தூளை கலந்து குடித்து வாருங்கள். நோய் எதிர்ப்பு சக்திகள் அதிகரிப்பதோடு உங்களை நோய்கள் நெருங்குவதை முற்றிலும் தடுக்கிறது. வேண்டுமானால் இந்த தூளில் தேன் கலந்தும் சாப்பிடலாம். இதனை எடுத்துக் கொண்டால் நிச்சயம் தண்ணீர் அதிகமாக குடிக்க வேண்டும்..!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!