இதை மட்டும் செய்தால் போதும் மாதவிடாய் உடனே வந்துவிடும்..! படித்து பகிருங்கள்

மாதவிடாய் நாட்கள் பெண்களுக்கு வலி கொடுத்தாலும் மிக முக்கியமானது. மாதவிடாய் வரா விட்டாலும் நோய் தான் அதே போல் மாதவிடாய் நாட்களில் உதிரப் போக்கு அதிகரித்தாலும் நோய் தான். இன்று நாம் மாதவிடாய் நாட்கள் சீராக வராமல் இருப்பவர்களுக்கும் மாதவிடாய் இரண்டு அல்லது மூன்று மாதங்களுக்கு ஒரு முறை வருபவர்களுக்கும் பார்க்கலாம். மாதவிடாய் சீக்கிரமே அதாவது மாதத்தில் ஒரு முறை வர இதனை செய்யுங்கள். கீழ் கொடுக்கப் பட்டுள்ளவையில் ஒன்று செய்தால் போதுமானது, முதல் டிப்ஸ்: எள் 1 டீஸ்பூன், நாட்டு கருபட்டி ஒரு டீஸ்பூன்.

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Southradios இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக ஒரே அப்ளிக்கேசனில்!!
IOS / Apple Device இல் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் புரட்சி வானொலி கேட்கனுமா? இங்கே க்ளிக் செய்து நமது அப்ளிக்கேசனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள், ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக

முதலில் எள் மற்றும் கருப்பட்டியை நன்றாக தூளாக்கிக் கொள்ளுங்கள். இதனை காலை ஒரு கரண்டி மாலை ஒரு கரண்டி தண்ணீரில் மிக்ஸ் செய்து சாப்பிடுங்கள் மூன்று நாளில் மாதவிடாய் வந்துவிடும். இரண்டாவது டிப்ஸ்: அரைவாசி பழுத்த பப்பாளி பழத்தை தோலை நீக்கி சிறு சிறு துண்டுகளாக்கி எள் தூளில் தொட்டு சாப்பிடுங்கள் இரண்டே நாளில் மாதவிடாய் வந்துவிடும். இவை இரண்டில் ஏதேனும் ஒன்றை செய்து பயன் பெற்று மற்றவர்களுடன் பகிருங்கள்..!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

You might also like
அனைத்துச் செய்திகளையும் ஒரே க்ளிக்கில் படிக்க, இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்!!
error: Alert: Content is protected !!