ஒன்றரை மாதமாக துடிக்கும் குழந்தைகள்..!மொபைல் கோவையில் ஸ்விட்ச் ஓப். ! பயத்தில் நடுங்கும் கணவர்..! உறவுகளே உதவுங்கள்..!

பள்ளியில் படிக்கும் மகனுக்கு உணவு கொடுக்கச் சென்ற மனைவி 1 1/2 மாதங்களாக வீடு திரும்பவில்லை என கணவர் ஒருவர் தேடி வருகின்றார். கும்பகோணம் வட்டிபிள்ளையார் கோவில் பகுதியில் வசிக்கும் முருகன் என்பவருடைய மனைவி பிரியாவே இவ்வாறு காணமல் போய் உள்ளார். வழமையாக பிரியா தனது மகனுக்கு உணவு எடுத்துச் செல்வது வழக்கம் அன்றைய தினம் சென்றவர் வீடு திரும்ப வில்லை, தேடி பார்த்தும் கிடைக்காததால் பொலீஸில் புகார் கொடுத்துள்ளார். கும்பகோணம் தெற்கு பொலீஸார் விசாரணை ஆரம்பித்தனர்.கோவை துடியலூரில் பிரியாவின் மொபைல் ஸ்விட்ச் ஓப் செய்யப் பட்டுள்ளது என கூறி பொலீஸார் தேடுவதை நிறுத்தியுள்ளனர்.

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Southradios இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக ஒரே அப்ளிக்கேசனில்!!
IOS / Apple Device இல் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் புரட்சி வானொலி கேட்கனுமா? இங்கே க்ளிக் செய்து நமது அப்ளிக்கேசனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள், ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக

ஆனால் கணவர் முருகனோ இரண்டு குழந்தைகளுடன் தவித்து வருவதால் மனைவியை தேடுவதை நிறுத்தாமல் கோவை சென்றுள்ளார். அங்கு மாவட்ட ஆட்சியரை சந்திக்க முயற்சி செய்துள்ளார். ஆனால் தடுத்த பந்தயசாலை பொலீஸார் முருகனிடம் விசாரணை நடத்தியுள்ளனர். பின் முருகனிடம் மனுவை பெற்று தேடுதலை தொடங்கியுள்ளனர். தவறான சேர்க்கையோ, அல்லது வீட்டில் தகராறோ அல்லது கருத்து வேறுபாடோ இல்லாத நிலையில் பிரியா மாயமானது முருகனுக்கு பயத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. உறவுகளே முடிந்தால் முருகனுக்கு உதவுங்கள். இதனை பகிர்ந்து அனைவருக்கும் தெரியப் படுத்துங்கள்..!

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!