நொடியில் உயிர் தப்பிய விவேக்..! பாதுகாப்பாளர் பலத்த காயங்களுடன் வைத்திய சாலையில்!

நடிகர் விவேக்” 1961ம் ஆண்டு நவம்பர் 19ம் திகதி அங்கயபாண்டியன் மணியம்மாள் தம்பதியினருக்கு மகனாக பிறந்தார். 1987 ம் ஆண்டு சினிமாவிற்கு வந்த விவேக் 220திரைப்படங்களுக்கு மேல் நடித்துவிட்டார். ஆரம்பத்தில் சிறு சிறு வேடங்களில் நடித்த விவேக் பி ஹீரோவின் நண்பனாக நடித்தார். அதன் பின் முழு நேர காமெடி நடிகராக நடிக்க ஆரம்பித்தார். ஹீரோ குணச்சித்திர வேடங்கள் என அனைத்திலும் கலக்குகிறார். 2009ம் ஆண்டு பத்மஸ்ரீ விருது, 2015ம் ஆண்டு கெளரவ டாக்டர் பட்டம், மூன்று முறை பில்ம் பேர் விருது, 5முறை தமிழ் நாடு state film விருது என விருதுகளை குவித்தவர். மறைந்த முன்னாள் ஜனாதிபதி அப்துல் கலாம் மீது அன்பும் மரியாதையும் நிறைந்தவர்.

உங்களுடைய Android Smart Phone , இல் மிக வித்தியாசமான ஒலித் தெளிவில் 24 மணி நேரமும் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களை 3D ஒலித் தெளிவில் கேட்டு மகிழ ஆசையா? இப்போதே , இங்கே க்ளிக் செய்து, Southradios இன் Android Mobile Application இனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள். காதில ஹெட்போனை மாட்டுங்க, ஒரு தடவை புரட்சி வானொலியை கேட்டு பாருங்கள், தினந் தோறும் செய்திகளையும் நீங்கள் படிக்கலாம். அப்புறம் சொல்லுங்க Quality எப்படீன்னு? ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக ஒரே அப்ளிக்கேசனில்!!
IOS / Apple Device இல் மிகத் துல்லியமான ஒலித் தெளிவில் புரட்சி வானொலி கேட்கனுமா? இங்கே க்ளிக் செய்து நமது அப்ளிக்கேசனை டவுண்லோட் செய்யுங்கள், ஒரே அப்ளிக்கேசனில் 25 இற்கும் மேற்பட்ட வானொலிகள் உங்களுக்காக

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!

அதனால் அப்துல் கலாம் அவர்களின் வழிகாட்டலால் லட்சக்கணக்கான மரங்களை நட்டு முடித்துவிட்டு தனது பணியை தொடர்கிறார்.!இந்த நிலையில் விவேக் தற்போது நடித்து முடித்திருக்கும் திரைப்படம் “வெள்ளை பூக்கள்” இதில் விவேக் நொடியில் உயிர் தப்பியுள்ளார் ஆனால் பாதுகாப்புக்கு நின்றவர் பலத்த காயங்களுடன் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். காரணம் இந்த திரைப்படத்தில் வரும் ஒரு காட்சி 500அடி உயரத்தில் எடுக்கப் பட்டுள்ளது.

அணு உலையில் படமாக்கப் பட்ட இந்த காட்சிய குற்றவாளியை பின் தொடர்ந்து விவேக் செல்ல வேண்டும். Drone கேமராவை பயன்படுத்தி இந்த காட்சி படமாக்கப் பட்டுக் கொண்டிருந்தது. 500 அடி என்பதால் மொபைல் சிக்னல் முற்றிலும் தடை பட்டு இருந்தது. திடீரென drone கேமரா பழுதடைந்துள்ளது. அது விவேக்கை நோக்கி வர சூம் என நினைத்தவருக்கு பின்பு தான் விபரீதம் புரிந்துள்ளது நொடியில் விலகிய போது அது பாதுகாப்புக்கு நின்றவரை குத்தி கிழித்துள்ளது. இதனால் பலத்த காயங்களுடன் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.!

”புரட்சி வானொலி தனக்கென்று தனித்துவமான முறையில் செய்திகளை வழங்கி வருகின்றது. இங்கே உங்களிற்கு சங்கடமான / இடையூறான பதிவுகள் இருந்தால் அறியத் தாருங்கள். பரிசீலனை செய்யக் காத்திருக்கிறோம். புரிந்துணர்வுடன் தொடரும் தங்களின் ஒத்துழைப்பிற்கு நன்றி!! புரட்சி வானொலியின் பதிவுகள் அனைத்தும் காப்புரிமைக்கு உட்பட்டது. அனுமதியின்றி நகல் எடுப்பது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. The Puradsi FM is giving you unique information. Please let us know if there are any unpleasant / obsolete recordings. They will be deleted! All of the Puradsi FM records are patented. Duplicate without permission is prohibited.”

error: Alert: Content is protected !!