பெற்ற தாயின் முன் சிறுமியை பாலியல் துஷ்பிரயோகம் செய்த 6 நபர்கள்..! இந்தியாவில் தொடர்கின்ற கொடூரம்..!

இந்தியாவில் நடக்கும் கொடூரங்களுக்கு அளவே இன்றி போகிறது….நேற்றைய தினம் பெற்ற தாயின் முன் சிறுமி ஒருவரை ஆறு பேர் கொண்ட குழு ஒன்று பாலியல் பலாத்காரம் செய்துள்ளது. உத்திர பிரதேசம் கோரக்பூர் மாவட்டத்தில் இந்த சம்பவம் பதிவாகியுள்ளது.

பக்கத்து வீட்டினர் தினமும் குறித்த சிறுமியின் வீட்டு வாசல் வழியாக கழிவு நீரை அனுப்பி வந்துள்ளனர். குறித்த சிறுமியின் தாயார் இதனால் அயலவருடன் சண்டை போட்டுள்ளார்.ஆனால் பக்கத்து வீட்டில் உள்ள குறித்த ஆண்களும் தாலித் என்பதை காரணம் காட்டி வீட்டிற்குள் நுழைந்து சண்டையிட்டதுடன்

பெற்ற தாயின் கண்முன் சிறுமியை பாலியல் துஷ்பிரயோகம் செய்துள்ளனர். எவ்வளவு கத்தியும் யாரும் உதவிக்கு வராத நிலையில் பாதிக்கப் பட்ட சிறுமியுடன் பொலீஸில் புகார் கொடுத்துள்ளார் தாய். சிறுமியை வைத்தியசாலையில் அனுமதித்த பொலீஸார் குறித்த நபர்களில் 4 பேரை கைது செய்துள்ளனர்.

தப்பிச் சென்ற இருவரை பொலீஸார் தேடி வருகின்றனர். அண்மை காலமாக இந்தியாவில் சின்ன பிரச்சனைகளுக்கும் குழந்தையை கடத்துவது கற்பழிப்பது போன்ற செயற்பாடுகளே நடந்து வருவது குறிப்பிட தக்க விடயமாகும்..!

பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!
error: Alert: Content is protected !!