ஸ்ரீலங்காவில் உயிர்த்த ஞாயிறு தற்கொலை குண்டுதாரி சஹ்ரானுக்கு உதவிய அரசியல் பிரபலம் – அசாத்சாலி அதிரடி – வீடியோ இணைப்பு!!

ஸ்ரீலங்காவில் உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதலின் முக்கிய சூத்திரதாரியான சஹ்ரான் மற்றும் சஹ்ரான் தலமையிலான தேசிய தௌஹீத் ஜமாத் அமைப்பிற்கு, ஸ்ரீலங்காவின் முன்னாள் அஞ்சல் மற்றும் முஸ்லிம் மத விவகார அமைச்சரான M.H.A.M ஹலீமின் சகோதரரான சஹீமினால் ஆதரவு வழங்கப்பட்டுள்ளதாக, மேல் மாகாண முன்னாள் ஆளுநர் அசாத் சாலி தகவல் வெளியிட்டுள்ளார்.

நேற்றைய தினம் ஸ்ரீலங்காவில் உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பாக ஆராந்து அரசிற்கு அறிக்கை சமர்ப்பிற்கும் தெரிவு குழுவிற்கு முன்னிலையிலே அசாத் சாலி அவர்கள் இந்த தகவலை வழங்கியுள்ளார். இந்த தெரிவு குழு தொடர்பான சந்திப்பில் முன்னாள் ஆளுநர் அசாத்சாலி அவர்களுடன், ஸ்ரீலங்காவின் ஜம்மியத்துல் உலமா சபையின் தலைவர் M.I.M ரிஸ்வி அவர்களுடன் காத்தான் குடி முஸ்லிம் பள்ளி வாசல் மௌலவி மௌஹம்மட் சுபையும் கலந்து கொண்டு தகவல்களை வழங்கியிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

வர்த்தக விளம்பரம்: கொற்றவை இசை இறுவட்டு விற்பனைக்கு. தாயகத்தில் வெளியாகி பலராலும் சிலாகித்து பாராட்ட படும் பாடல்களை கொண்ட கொற்றவை பாடல்களை புலம் பெயர் உறவுகள், தாய்த் தமிழக்ச் சொந்தங்கள், துரித கதியில் 10 USD க்கு பெற்றுக் கொள்ளலாம். பணம் செலுத்திய பின்னர் பாடல்கள் உடனடியாக மின் அஞ்சல் செய்யப்படும். பின்னர் ( CD ) பாடல்களை உள்ளடக்கிய இறுவட்டு தபால் மூலம் உங்கள் முகவரிக்கு அனுப்பி வைக்கப்படும். தொடர்பு கொள்ளுங்கள் 0094761051888. Or sent a direct message to poovan Media Facebook page. பூவன் மீடியா முக நூல் குழுமத்தின் ஊடாக இறுவட்டுக்களைப் பெற்றுக் கொள்ள இங்கே க்ளிக் செய்யுங்கள்.

Video Copyrights and Credits Goes To hirunews.lk
பேஸ்புக்கில் Like செய்ய!!
error: Alert: Content is protected !!